• TIVI SHARP 70inch LC-70LE360X
TIVI SHARP 70inch LC-70LE360X
Mã sản phẩm: 70LE360X
Giá cũ: 48.500.000 đ
Giá: 39.999.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
                                                  TIVI SHARP 70inch LC-70LE360X
Tổng quan
Loại Tivi: Tivi LED thường
Kích cỡ màn hình: 70 inch
Độ phân giải: Full HD
Chỉ số chuyển động rõ nét: AquoMotion 400 Hz
Kết nối
Cổng HDMI: 4 cổng
Cổng VGA: Không
USB: 2 cổng USB movies nghe nhạc, xem ảnh, xem phim
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Tivi 3D: Không
Tổng công suất loa: 20W
Thông tin chung
Công suất: 207 W
Kích thước có chân, đặt bàn: 156.3 x 94.2 x 35 cm
Khối lượng có chân: 36.5 kg
Kích thước không chân, treo tường: 156.3 x 90.3 x 8.7 cm
Khối lượng không chân: 33.5 kg
                                   TIVI SHARP 70inch LC-70LE360X