• Smart Tivi Sharp 60 inch 60LE380X
Mã sản phẩm: 60LE380X
Giá cũ: 20.800.000 đ
Giá: 19.999.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
Tổng quan Tivi
Loại Tivi: Internet Tivi
Kích thước màn hình: 60 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Bộ vi xử lí: Quad Core
Smart Tivi: Có
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
Kết nối
Cổng WiFi:
Có, Tích hợp
Cổng HDMI:
2 Cổng
Cổng Optical: Có
Cổng AV in (Composite / Component): Có
Cổng USB: 1 cổng
Âm thanh
Công nghệ âm thanh: Bộ giải mã Dolby Audio
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2.0Ch
Thông tin chung
Khoảng cách ngồi xem: 4 - 7 mét
Kích thước có chân đế: 1355 x 823 x 303 mm
Kích thước không chân đế: 1355 x 791 x 86 mm
Nhà sản xuất: SHARP