• INTERNET TIVI SHARP 60 INCH LC-60LE960X
Mã sản phẩm: 60LE960X
Giá cũ: 49.500.000 đ
Giá: 45.500.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
Tổng quan
Loại Tivi: Tivi LED thường
Kích cỡ màn hình: 60 inch
Độ phân giải: Full HD
Chỉ số chuyển động rõ nét: AquoMotion 800 Hz
Kết nối
Cổng HDMI: 4 cổng
Cổng VGA: Có
USB: 3 cổng USB movies nghe nhạc, xem ảnh, xem phim
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Tivi 3D: Có 3D Thụ động
Tổng công suất loa: 35W
Thông tin chung
Công suất: 193 Wh
Kích thước có chân, đặt bàn: 1,371 x 837 x 350 mm
Khối lượng có chân: 25.5 kg
Kích thước không chân, treo tường: 1,371 x 809 x 47 mm