• Tivi Panasonic 32 inch TH-32C500V
Mã sản phẩm: 32C500V
Giá cũ: 6.499.000 đ
Giá: 5.100.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
Tổng quan
Loại Tivi: Tivi LED thường
Kích cỡ màn hình: 32 inch
Độ phân giải: HD
Chỉ số chuyển động rõ nét: 50 Hz
Kết nối
Kết nối Internet: Cổng LAN, Wifi
Cổng HDMI: Không
Cổng AV: Có cổng Component
Cổng VGA: Không
Cổng xuất âm thanh: Cổng Audio Out (jack trắng, đỏ)
USB: 1 cổng
Định dạng video TV đọc được: MPEG, MP4
Định dạng phụ đề TV đọc được: SRT
Định dạng hình ảnh TV đọc được: JPG, JPEG
Định dạng âm thanh TV đọc được: MP3
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
Tivi 3D: Không
Tổng công suất loa: 10 W
Nơi sản xuất: Việt Nam