• SMART TIVI PANASONIC 49 INCH TH-49ES600V
Mã sản phẩm: 49ES600V
Giá cũ: 14.000.000 đ
Giá: 12.850.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
Tổng quan
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 49 inch
Độ phân giải: Full HD
Chỉ số chuyển động rõ nét: BMR (Backlight Motion Rate) 800 Hz
Kết nối
Kết nối Internet: Cổng LAN, Wifi
Cổng AV: Có cổng Composite và cổng Component
Cổng HDMI: 3 cổng
Cổng VGA: Không
Cổng xuất âm thanh: Cổng Audio Out (jack trắng, đỏ), Cổng Optical (Digital Audio Out)
USB: 2 cổng
Định dạng video TV đọc được: AVI, HEVC, MKV, WMV, MP4, M4v, FLV, 3GPP, VRO, VOB,TS/PS
Định dạng phụ đề TV đọc được: SRT
Định dạng hình ảnh TV đọc được: MPO, JPEG
Định dạng âm thanh TV đọc được: MP3, AAC, WMA Pro, FLAC, WAV
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2, DVB-T2C
Tính năng thông minh
Hệ điều hành, giao diện: My Home Screen
Các ứng dụng sẵn có: Trình duyệt web, YouTube, NetFlix, Zing TV
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm: Zing TV, Ngoisao.net, Vnexpress
Remote thông minh: Không dùng được
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Không có ứng dụng do hãng phát triển
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng: Chiếu màn hình Screen Mirroring
Kết nối Bàn phím, chuột: Không
Tương tác thông minh: Không
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Tivi 3D: Không
Công nghệ âm thanh: Công nghệ âm thanh V-audio
Tổng công suất loa: 20 W
Thông tin chung
Công suất: 142 W