• Smart Tivi Panasonic 43 inch TH-43CS630V
Mã sản phẩm: 43CS630V
Giá cũ: 9.690.000 đ
Giá: 9.500.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
Giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
Hàng có sẵn, giao miễn phí tận nơi.
Bảo hành: 24 tháng
Khuyến mãi
Giảm ngay 100.000vnđ khi mua hàng Online
Tổng quan
Loại Tivi: Tivi LED thường
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: Full HD
Chỉ số chuyển động rõ nét: 100 Hz BMR
Kết nối
Cổng HDMI: 3 cổng
Cổng VGA: Không
USB: 2 cổng USB movies nghe nhạc, xem ảnh, xem phim
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
Tính năng thông minh
Hệ điều hành, giao diện: My Home Screen
Tivi 3D: Không
Tổng công suất loa: 20W
Thông tin chung
Công suất: 105 W
Kích thước có chân, đặt bàn: 97.4 x 61.8 x 19.4 cm
Khối lượng có chân: 14 kg
Kích thước không chân, treo tường: 97.4 x 56.9 x 6.3 cm
Khối lượng không chân: 12 kg
Nơi sản xuất: Việt Nam