• Tivi Samsung 43KU6500
  • Tivi Samsung 43KU6500
  • Tivi Samsung 43KU6500
Tivi Samsung 43KU6500
Mã sản phẩm: 43KU6500
Giá: 13.800.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Liên hệ mua hàng: 0358.555.418 - : xuanhoi2014
- Giá trên chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng VAT 10%
- Hàng có sẵn, giao hàng miễn phí tận nơi.
- Bảo hành 24 tháng
Khuyến mãi
- Giảm ngay 100.000 đ khi mua hàng Online
Đặc điểm nổi bật của Tivi Samsung 43KU6500
- Loại Tivi:Smart Tivi Cong HDR
- Kích cỡ màn hình:43 inch
- Độ phân giải:Ultra HD 4K
- Chỉ số chuyển động rõ nét:100 Hz
- Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
- Cổng AV:Có cổng Composite và cổng Component
- Cổng HDMI:3 cổng
- Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out)
- USB:2 cổng
- Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
- Hệ điều hành, giao diện:Tizen OS
- Remote thông minh:Có remote thông minh (đi kèm TV)
- Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng Samsung Smart View
- Kết nối Bàn phím, chuột:Có thể kết nối cả có dây và không dây
- Tương tác thông minh:Điều khiển bằng giọng nói (Tiếng Anh chuẩn)
- Công nghệ xử lý hình ảnh:Active Crystal Color, Nâng cấp hình ảnh lên 4K, HDR
- Tivi 3D:Không
- Công nghệ âm thanh:DTS Premium, Dolby Digital Plus
- Tổng công suất loa:20 W (2 loa mỗi loa 10 W)